Wurare da fa'idodin polyester fiber mai ɗaukar sauti

Yanzu an ƙara yin amfani da bangarori masu ɗaukar sauti na fiber polyester, editan zai gabatar muku da wuraren da suka dace, kamar: wuraren rikodi, ɗakunan watsa shirye-shirye, ɗakunan taro, gidajen rediyo, wuraren ofis, otal da sauransu.

Wurare da fa'idodin polyester fiber mai ɗaukar sauti

Gabatarwa ga fa'idodin polyester fiber mai ɗaukar sauti mai ɗaukar sauti

1. Kyakkyawan aikin ɗaukar sauti: ƙimar rage amo yana kusan 0.8 zuwa 1.10.

2. Kyawawan ado: Za'a iya zaɓar launuka masu yawa yadda ake so, kuma ana iya haɗa su zuwa nau'i daban-daban, kuma akwai nau'ikan siffofi daban-daban da za a zaɓa.

3. Sauƙi don kulawa: kawai amfani da injin tsabtace ruwa ko goge shi, yana da sauƙin kulawa.

4. Ginin yana da sauƙi kuma mai dacewa: ana iya yanke shi a so, raba kuma a haɗa shi da yardar kaina, kuma a liƙa kai tsaye zuwa bango.

5. Tsaro: allo mai ɗaukar sauti na fiber polyester yana da sauƙi a cikin nauyi, kuma ba zai samar da gutsuttsuwa ko guntuwa kamar wasu kayan karyewa irin su katakon gypsum mai raɗaɗi da allon fiber ɗin siminti bayan lalacewa ta hanyar tasiri, don guje wa haɗari mai haɗari. na faduwa.

6. Kariyar muhalli: an gwada ta hanyar sassan jihohi masu dacewa, ana iya amfani da shi kai tsaye don bukatun kayan ado na ciki.

7. Ƙunƙarar wuta da mai ɗaukar harshen wuta: An gwada katako na polyester fiber mai ɗaukar sauti ta hanyar gwajin wuta na kasa akan sifofin wuta, kuma ya dace da bukatun kasa na GB8624B1.


Lokacin aikawa: Afrilu-22-2022