Shin ya kamata mu zaɓi bangarori masu ɗaukar sauti ko masu rufe sauti don kayan gida?

Ƙungiyoyin masu ɗaukar sauti sune kayan ado na kayan ado mai mahimmanci wanda ke da kyau a halin yanzu a kasuwa.Yana da abũbuwan amfãni daga sauti sha, kare muhalli, harshen wuta retardant, zafi rufi, zafi kiyayewa, danshi juriya, mildew juriya, sauki kura kau, sauki yankan, parquet, sauki yi, mai kyau kwanciyar hankali, mai kyau tasiri juriya, mai kyau 'yancin kai, da kuma high. aikin farashi.Yana da wadata Ana samun launuka iri-iri don saduwa da buƙatun salo daban-daban da matakan kayan ado mai ɗaukar sauti.

Shin ya kamata mu zaɓi bangarori masu ɗaukar sauti ko masu rufe sauti don kayan gida?

Ka'idojin aiki na bangarori masu shayar da sauti da masu rufe sauti sun saba.Idan allon shayar da sauti ya kasance layin layin da ya karye (wave sauti), to, allo mai ɗaukar sauti shine tsawo na layi (wave sauti).Ana amfani da allon rufe sauti don iyakance sararin motsin sauti, kuma tsarin ciki dole ne ya kasance mai ƙarfi;ana amfani da allon ɗaukar sauti don tsawaita sararin igiyar sauti, kuma dole ne a sami tazara.Aiki: rage amo, kawar da amsawar murya, sanya ingancin sauti ya fi bayyana, dace da wuraren da ke da buƙatun sauti mafi girma.

Ba za a iya yin watsi da haɗarin hayaniya ba.A ƙarƙashin yanayin cewa ba za a iya canza yanayin da ke kewaye da shi ba, za mu iya rage hayaniya kawai ko keɓe hayaniya ta hanyar ɗaukar sauti da kayan hana sauti, da kuma rage haɗarin hayaniya.Daidaitaccen tsari na bangarori masu shayar da sauti da masu rufe sauti na iya ba mu damar Ƙirƙirar yanayi mai natsuwa a cikin yanayi mai hayaniya.


Lokacin aikawa: Agusta-03-2021