Bangarorin masu ɗaukar sauti suna da waɗannan abubuwa na musamman daban-daban

Nau'in farko na allo mai ɗaukar sauti-polyester fiber mai ɗaukar sauti

Kwamitin ɗaukar sauti na fiber polyester an yi shi da 100% fiber polyester a matsayin kayan yau da kullun, kuma ana yin shi ta hanyar fasaha mai zafi mai zafi, wanda zai iya saduwa da ma'aunin kariyar muhalli E0 dangane da kariyar muhalli.Dangane da ƙayyadaddun ƙimar ɗaukar sauti, tsakanin kewayon amo na 125-4000HZ, tare da madaidaicin kayan rufewar sauti, mafi girman ƙimar ɗaukar sauti na iya kaiwa 0.85 ko fiye.Saboda mafi girman ɗaukar sauti da rage yawan amo, ana amfani da shi sau da yawa a cikin ƙwararrun rikodi na rikodi, ɗakunan studio, gidajen wasan kwaikwayo na gida, da pianos.ƙwararrun wuraren kiɗan kiɗan kamar ɗakuna, gidajen wasan kwaikwayo da wuraren wasa suma sun dace da dakunan taro, azuzuwan horo, dakunan ayyuka da yawa, KTVs da sauran wurare.Bugu da ƙari, saboda samfuran suna da ɗan laushi, ana amfani da su sau da yawa don katangar hana karo a cikin ɗakunan tambayoyi da makarantun kindergarten.

acoustic-insulation-polyestSound-absorbing panels suna da waɗannan kayan musamman daban-daban

Na biyun da aka saba amfani da shi mai ɗaukar sauti- allo mai ɗaukar sauti na itace

Abubuwan asali waɗanda aka zaɓa gabaɗaya don bangarori masu ɗaukar sauti na katako sune katako mai yawa, allon Aosong (matakin E1 na muhalli), allon kashe wuta (matakin B1 mai ɗaukar harshen wuta), waɗanda aka ratsa bisa ga ƙa'idar acoustics.Wanda ya kunshi bangarori daban-daban.Za'a iya raba nau'in ramin zuwa katako mai ɗaukar sauti na katako da katako mai ɗaukar sauti.Dangane da madaidaicin ƙarar sauti, katako mai ɗaukar sauti na katako yana cikin kewayon amo na 100-5000HZ, tare da amfani da auduga mai cike da sauti, mafi girman ƙimar ɗaukar sauti zai iya kaiwa fiye da 0.75.Baya ga babban aikin ɗaukar sauti mai girman gaske, katako mai ɗaukar sauti kuma yana da kaddarorin kayan ado da dorewa.Wasu abubuwan da ake amfani da su suna da alaƙa da muhalli da kuma hana wuta.Za a iya daidaita nau'i da launi na katako mai ɗaukar sauti na katako bisa ga bukatun mutum, don haka ana amfani da su a mafi yawa a cikin ɗakunan studio, dakunan dakunan raye-raye, dakunan rikodin rikodi, dakunan kide-kide da sauran wuraren da ake buƙatar rufe sauti amma har da kayan ado.Hakanan ya dace da dakunan taro, gidajen wasan kwaikwayo, da wuraren motsa jiki., Multifunctional meeting dakin da sauran wurare.

Nau'in gama gari na uku na panel mai ɗaukar sauti- yumbu aluminum mai ɗaukar sauti

Fuskar katako mai ɗaukar sauti na yumbu-aluminum yana kama da na katako na katako, sai dai abin da ke da mahimmanci shine katako na aluminum.Babban albarkatun kasa na allon aluminum yumbu shine kayan da ba a iya gani ba.Kayayyakin kamar gauraye mai yumɓun yumbu, mica masu ƙarfi, da zaruruwa masu ƙarfafawa ana wucewa ta cikin masu ɗaure marasa ƙarfi.DaureYana da babban kwanciyar hankali da juriya na wuta.Ƙimar kariya ta wuta zai iya kaiwa Class A, wanda ya cika zaɓin abokan ciniki tare da mafi girman bukatun kariya na wuta.Tasirin rage amo akan matsakaita da hayaniyar mitar mitoci a bayyane yake musamman dangane da ƙimar ɗaukar sauti.Mahalli da lokaci ba su da tasiri a cikin yanayin ɗaukar sautinsa,

Nau'in gama-gari na huɗu na almuran gusset mai faɗuwa mai ɗaukar sauti

Gusset na aluminium da aka fashe shi ne katako mai ɗaukar sauti na ƙarfe mai ƙarfi wanda aka yi da faranti mai ƙarfi da aluminum, wanda aka kera bisa tsarin ramuka daban-daban, kuma ta hanyar huɗa mai tsayi.Ana rarraba ramuka na nau'i daban-daban a saman ramin aluminum gusset, ta yadda yayin da al'adun gargajiya na al'ada ya kara daɗaɗɗa, yana inganta tasirin sauti da rage yawan sauti.Akwai abubuwa da yawa da suka shafi sauti sha aikin aluminum gusset faranti, kamar aluminum farantin kauri, rami diamita, rami tazara, perforation kudi, farantin shafi abu, kauri daga iska Layer bayan farantin, da dai sauransu Gaba ɗaya, masana'antu shuke-shuke, janareta. dakuna, dakunan famfo ruwa, da sauransu ana bada shawarar.An yi amfani da shi a cikin sautin sauti da ayyukan rage amo a wuraren masana'antu kamar ɗakin kwandishan da ɗakin kayan aiki.

Na biyar gama-gari mai ɗaukar sauti na panel-calcium silicate panel mai ɗaukar sauti

Calcium silicate sound-absorbing board wani sabon nau'i ne na inorganic sauti mai shayarwa kayan da aka yi da kayan siliceous, kayan calcium, kayan ƙarfafa fiber, da dai sauransu. Ƙarfin calcium silicate sound-absorbing board ya fi na al'ada gypsum board.Yana da ƙarfi kuma ba sauƙin lalacewa da fashe ba.Abu ne mai matukar dacewa da yanayin muhalli da kayan rage amo tare da kyakkyawan aikin ɗaukar sauti.Saboda ƙaƙƙarfan katako na silicate mai ɗaukar sauti na silicate, ana amfani da shi da yawa Ana amfani dashi a cikin sautin sauti da kayan ado na ayyukan gine-ginen masana'antu, kuma ya dace da amfani a cikin ƙirar sauti da ayyukan rage hayaniya na shuke-shuken masana'antu, dakunan janareta, dakunan famfo, dakunan kwantar da iska, dakunan kayan aiki da sauran wuraren masana'antu.Wurin da ake amfani da shi yana kama da gusset na aluminum, amma ya fi rahusa fiye da gusset na aluminum dangane da farashi.

Nau'in gama gari na shida na allo mai ɗaukar sauti-ma'adinai ulu mai ɗaukar sauti

Ma'adinan ulu mai ɗaukar sauti na ma'adinai an yi shi da ulun ma'adinai a matsayin babban abu.Yana da insulation mai kyau na thermal da aikin jinkirin harshen wuta.Ƙarƙashin zafin jiki na katako na ulun ma'adinai yana da ƙananan, mai sauƙi don zafi mai zafi, kuma yana da tsayayyar wuta.Yana da inganci mai inganci da makamashi-ceton ginin kayan rufe sauti.Hanyoyin gyaran fuska na katako na auduga sun bambanta, kuma allon yana da tasirin ado mai karfi.Za a iya dunƙule saman, da naushi, da mai rufi, da yashi, da dai sauransu, kuma za a iya yin farfajiyar ta zama manya da ƙanana, ratsan faɗuwa daban-daban da ƴan ɗigon ƙuƙumma.Kudin katako na ulun ma'adinai yana da ƙasa, kuma gabaɗaya ya dace da rufin gida na cikin gida.Har ila yau, ya dace da aikin gyaran sauti da rage yawan amo a cikin masana'antu, dakunan janareta, dakunan famfo na ruwa, dakunan kwandishan, dakunan kayan aiki da sauran wurare.


Lokacin aikawa: Agusta-04-2021