Na'urorin haɗi

 • Brick Anti Vibration na Cork

  Brick Anti Vibration na Cork

  Brick Anti Vibration na Cork suna da Cork da sauran kayan tushe na polymer waɗanda aka ƙera su ta 120T a cikin awanni 12.Cork yana da halayen ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa mai ƙarfi, anti-tsufa, mai wuyar ƙonewa, kare muhalli, danshi da juriya na mildew.Ingantacciyar adadin nauyin ƙwanƙwasa na Cork Anti Vibration Brick ya haɗu da ratar ɗaukar nauyi na sassan yanki daban-daban, kuma bulo gurɓataccen matsin lamba yana tabbatar da ma'auni na tsari da keɓewar girgiza bayan loading.Bayan ƴan ton na kaya, ƙarfin jijjiga na iya ɗaukar juzu'in.Halayen damping na polymer vibration-damping tubali yadda ya kamata ya katse yaduwar gadar sauti.Yana da madaidaicin kayan tushe mai iyo don wurin tuntuɓar tsakanin bangon radiation na girgiza da kafuwar bene, wanda ke ware tasirin watsa sauti na ingantaccen tsari kuma yana haɓaka tasirin sauti.Ana amfani da Brick Anti Vibration na Cork don gina mashaya disco, wuraren shakatawa na dare, dakunan kayan aiki, bangon iyo, da benaye masu iyo.

 • Aluminum Z shirye-shiryen bidiyo

  Aluminum Z shirye-shiryen bidiyo

  Waɗannan shirye-shiryen na Z-Clip ɗin babban mafita ne na hawa kamar yadda zai iya rataya abubuwan da aka jera a bango tare da sauƙin amfani da shirin mai siffar Z.Shirye-shiryen bidiyo suna haɗuwa tare don riƙe bangarori a wuri.Wannan samfurin kuma babban bayani ne ga panel acoustic.

 • Acoustical Insulation Impaling Shirye-shiryen Shirye-shiryen Karu

  Acoustical Insulation Impaling Shirye-shiryen Shirye-shiryen Karu

  Hotunan faifan bidiyo hanya ce mai sauri da sauƙi don shigar da gilashin fiberglass ko allon ulu na ma'adinai zuwa bango.kowane hoton bidiyo yana auna 2-1/8 ″ x 1- 1/2″ kuma yana da spikes guda takwas don rataye bayan panel don riƙe shi a wurin.Ana ba da shawarar shirye-shiryen bidiyo 4 zuwa 6 a kowane yanki na 24 ″ x48 ″ na insulation.don aikace-aikacen panel ɗin da ke buƙatar tazarar iska, ana iya shigar da tubalan katako tsakanin faifan bidiyo da busasshen bangon don kiyaye panel daga bangon.waɗannan angarorin na rataye ne na fiberglass da allunan hana ulun ma'adinai, kamar yadda aka ambata a sama.

 • Rufin shock absorber

  Rufin shock absorber

  Shigar da Rufin Shock Absorber wata hanya ce mai inganci don yanke watsa sautin da aka ɗaure da tsarin na rufin da aka dakatar da ginin ginin tushe na asali.

  Abun girgiza rufin ya dace don shigarwa da gyara bangon ƙarfafa tsarin tsarin rufin sauti tsakanin sautin iska mai haske da bangon tushe na asali.

  Na'urar buguwar rufi abu ne na gama gari don aikin injiniyan murfi.Tushen roba na musamman na damping na iya yanke yaduwar gadar sauti, musamman ga wuraren da subwoofers a wuraren nishaɗi.Wannan yana da mahimmanci ga rufi da bango, in ba haka ba, babu komai yawan abin da ke hana sauti ba zai iya raba sauti a cikin ɗakin sirri ba.Don haka yana da matukar mahimmanci wajen hana sauti, kuma ana iya amfani dashi azaman famfo na ruwa.

  Ana amfani da maƙallan bututu a cikin ɗakin kayan aiki na ɗakin da sauran kayan aiki don hana ƙananan watsa sauti, kuma tasirin yana da ban mamaki.

 • Wall shock absorber

  Wall shock absorber

  Abun jujjuya bango wani sashi ne da ake amfani dashi don rufe sautin jikin bango.Its na musamman damping roba toshe iya yanke yaduwa na sauti gada, musamman ga wuraren da subwoofers a cikin mashaya KTV, in ba haka ba, ko da nawa sauti rufi kayan ba zai iya ware sauti a cikin sirri dakin, sabili da haka, yana da muhimmanci. makaman aiki a cikin aikin rufe sauti.Hakanan za'a iya amfani dashi azaman mai rataye bututu a cikin ɗakin famfo da sauran ɗakunan kayan aiki don murkushe watsa sauti mai ƙarancin mitar.Damper ɗin bango shine abin da ake buƙata don haɓakar sauti da rage girgiza.Ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan shingen roba na damping na iya yanke yaduwar tushen sauti, musamman ga wuraren da subwoofers don wuraren nishaɗi.Hakanan za'a iya amfani dashi azaman bango a cikin ɗakin kayan aiki kamar ɗakin famfo, ɗakin injin, ɗakin canji, da dai sauransu, don rage ƙarancin watsa sauti na mitar, kuma tasirin yana da mahimmanci.

 • Damping karfe keel

  Damping karfe keel

  An yi katangar da karfe mai haske kuma tsayinsa ya kai mita 3.Ana amfani da shi sau da yawa don shigar da kayan aiki mai nauyi mai ɗaukar sauti da kayan rufe sauti.Haɗin roba mai daidaita yanayin muhalli, wanda ke taka rawa na shaƙar girgiza bango Tasirin kayan aikin ginin sauti!