Fina-finai

Gidan wasan kwaikwayo Acoustics

Matsalolin Acoustic a cikin sinimomi

Gidan wasan kwaikwayo na al'ada yawanci suna da matsalolin sauti guda biyu.Matsala ta farko ita ce rage watsa sauti zuwa ɗakunan da ke kusa.Yawancin lokaci ana iya magance wannan matsalar ta hanyar amfani da abin rufe sauti ko keɓewa (kamar manne shiru ko manne kore) tsakanin busasshen bangon.
Matsala ta biyu ita ce inganta ingancin sauti a cikin ɗakin wasan kwaikwayo kanta.Da kyau, kowane wurin zama a gidan wasan kwaikwayon ya kamata ya kasance yana da sauti mai haske, inganci, kuma cikakkiyar fahimta.
Maganin ɗaukar sauti na ɗaukacin ɗakin zai rage girman murɗawar ɗakin kuma yana taimakawa samar da sauti mai daɗi, mara lahani.

1

Abubuwan Acoustic da ake amfani da su a cikin gidajen wasan kwaikwayo

Fannin sauti na iya taimakawa sarrafa tunani da wuri, faɗakarwa da jujjuyawar ɗaki.Ba lallai ba ne a rufe kowane wuri tare da bangarori masu ɗaukar sauti, amma farawa daga farkon tunani shine kyakkyawan farawa.

Sautin ƙaramar ƙaramar sauti ko bass yana da tsayi mai tsayi, wanda ke da sauƙin "tari" a wasu wurare kuma ya soke kansa a wasu wurare.Wannan yana haifar da rashin daidaituwa bass daga wurin zama zuwa wurin zama.Traps Corner, Acoustic Foam Corner Bass Traps da 4 "Bass Traps zai taimaka wajen daidaita ƙarancin mitar mitar da waɗannan raƙuman ruwa ke haifarwa.

Domin samun siffa ta musamman, faifan fasahar mu masu ɗaukar sauti na iya buga kowane hoto, fosta na fim ko hotuna akan kayan hoto masu inganci.Yi amfani da yanayin fim ɗin da kuka fi so ko zane-zane don zama mai ƙirƙira.

5