Bayanin Masana'antu

 • Menene fa'idodin shigar da kofa na rufe sauti?

  Menene fa'idodin shigar da kofa na rufe sauti?

  1. Rage amo da sanyaya Abubuwan da suka fi dacewa da ƙofofin ƙofofi su ne rage amo da rage zafi.Ƙofar mai hana sauti tana da tasirin rage sautin kalaman sauti, tana iya toshe watsa sauti, kuma ta rage ƙarar zuwa ƙasa da decibels 35-38.Ƙarƙashin magudanar zafi...
  Kara karantawa
 • Bayyani da babban fa'idodin fa'idodin rufin sauti

  Bayyani da babban fa'idodin fa'idodin rufin sauti

  Ƙungiyoyin masu rufe sauti suna da bambanci tsakanin sautin iska da sautin girgiza.Al'adar sautin iska, wato allon da ke keɓe sautin da ake watsawa a cikin iska.Fanalan sauti na jijjiga-keɓancewa fanni ne da tsarin da ke keɓance sautin da ake watsawa a cikin ingantattun abubuwan da aka riga aka kera ...
  Kara karantawa
 • Magani da kayan shayar da sauti don ɗakunan taro

  Magani da kayan shayar da sauti don ɗakunan taro

  A wannan zamani, domin tattaunawa da tuntubar juna da harkokin kasuwanci da harkokin gwamnati daban-daban.Komai gwamnati, makaranta, masana'antu, ko kamfani za su zaɓi wasu ɗakunan taro masu aiki da yawa don tarurruka.Duk da haka, idan ba a yi aikin sauti da kyau ba kafin kayan ado na ciki ...
  Kara karantawa
 • Kada a yi amfani da fale-falen da ke ɗauke da sauti azaman faifan sauti masu hana sauti

  Kada a yi amfani da fale-falen da ke ɗauke da sauti azaman faifan sauti masu hana sauti

  Mutane da yawa sun yi kuskuren yin imani cewa bangarori masu ɗaukar sauti sune bangarori masu rufe sauti;Wasu ma har suna kuskuren ra'ayi na bangarori masu shayar da sauti, suna tunanin cewa bangarori masu ɗaukar sauti na iya ɗaukar hayaniyar cikin gida.A zahiri na ci karo da wasu kwastomomi da suka sayi fanatoci masu ɗaukar sauti kuma a cikin ...
  Kara karantawa
 • Me ya haɗa da ƙirar ƙararrawar ƙira?

  Me ya haɗa da ƙirar ƙararrawar ƙira?

  Zane na cikin gida acoustics ya haɗa da zaɓin siffar jiki da ƙarar jiki, zaɓi da ƙaddarar mafi kyawun lokacin reverberation da halayen mitar sa, haɗuwa da tsari na kayan shayar da sauti da kuma ƙirƙira saman filaye masu nuni da dacewa zuwa hankali ...
  Kara karantawa
 • Matsalolin Acoustic da ke faruwa a gidajen wasan kwaikwayo na villa

  Matsalolin Acoustic da ke faruwa a gidajen wasan kwaikwayo na villa

  Shin ba ku daɗe kuna son samun gidan wasan kwaikwayo mai zaman kansa a gida, kallon blockbusters da sauraron kiɗa kowane lokaci, ko'ina?Amma kuna ganin cewa kayan wasan kwaikwayo na gida a cikin ɗakin ku ba koyaushe zai iya samun gidan wasan kwaikwayo ko wasan kwaikwayo ba?Sautin ba daidai ba ne, kuma tasirin ba daidai ba ne.yanzu ina...
  Kara karantawa
 • Menene zanen acoustics na gine-gine ya haɗa?

  Menene zanen acoustics na gine-gine ya haɗa?

  Abubuwan da ke cikin ƙirar sauti na cikin gida sun haɗa da zaɓin girman jiki da ƙarar jiki, zaɓi da ƙayyadaddun lokacin reverberation mafi kyau da halayen mitar sa, haɗakar tsarin kayan shayar da sauti da ƙirar filaye masu nuna dacewa don rea ...
  Kara karantawa
 • A ra'ayin na acoustic zane?

  A ra'ayin na acoustic zane?

  Ma'anar acoustic adon wani ƙari ne na ra'ayi da aiki na ƙirar ciki gaba ɗaya da kayan ado na ciki.Yana nufin cewa a cikin tsarin ƙirar ciki, ƙirar sauti na ciki da fasahar sarrafa amo na sararin samaniya an haɗa su tare, da salon, abubuwa a ...
  Kara karantawa
 • Bukatun Acoustic don cinemas?

  Bukatun Acoustic don cinemas?

  Fina-finai wuri ne mai kyau ga mutanen zamani don nishadantarwa da kwanan wata.A cikin fim mai kyau, ban da tasirin gani mai kyau, kyakkyawan tasirin sauti yana da mahimmanci.Gabaɗaya magana, ana buƙatar sharuɗɗa biyu don ji: ɗaya shine samun kayan aikin sauti masu kyau;na biyu shine a samu mai kyau...
  Kara karantawa
 • Yi amfani da kayan sauti masu dacewa, sautin zai yi kyau!

  Yi amfani da kayan sauti masu dacewa, sautin zai yi kyau!

  Masana yanayi na Acoustic sun gaya muku, “Wataƙila ba a yi amfani da kayan sauti daidai ba.Ba'a la'akari da maganin acoustic a cikin kayan ado na gidan abinci, wanda ke haifar da hayaniya, sauti yana tsoma baki tare da juna, da yawan magana ...
  Kara karantawa
 • Bukatun Acoustic don Cinemas

  Bukatun Acoustic don Cinemas

  Fina-finai wuri ne mai kyau ga mutanen zamani don nishadantarwa da kwanan wata.A cikin fim mai kyau, ban da tasirin gani mai kyau, kyakkyawan tasirin sauti yana da mahimmanci.Gabaɗaya magana, ana buƙatar sharuɗɗa biyu don ji: ɗaya shine samun kayan aikin sauti masu kyau;na biyu shine a samu mai kyau...
  Kara karantawa
 • Menene ya kamata a kula da shi lokacin amfani da ɗakin da yake hana sauti a cikin masana'anta?

  Menene ya kamata a kula da shi lokacin amfani da ɗakin da yake hana sauti a cikin masana'anta?

  Masana'antar tana amfani da na'ura mai girma sosai, don haka kayan aikin suna buƙatar gyara da kiyaye su akai-akai a cikin tsarin amfani da yau da kullun.A lokaci guda, ana buƙatar aikin hannu yayin aiki, don haka yana da wahala a yi amfani da shi;da kuma tabbatar da cewa za a iya amfani da dakin da ke hana sauti.Don yin aiki daidai kuma ...
  Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/6