Shirye-shirye na farko don shigarwa na katako mai ɗaukar sauti na katako

Mai zuwa shine aikin shirye-shiryen don shigar da sassan katako mai ɗaukar sauti:

Dole ne a aiwatar da ganuwar tsarin da aka riga aka yi daidai da ƙayyadaddun ginin, kuma tsarin tsarin keel ɗin dole ne ya dace da tsari na bangarori masu ɗaukar sauti.Tazarar keel ɗin itace ya kamata ya zama ƙasa da 300mm, kuma tazarar keel ɗin haske kada ta wuce 400mm.Shigar da keel ya kamata ya kasance daidai da tsayin katako mai ɗaukar sauti.

Nisa daga saman katako na katako zuwa tushe shine gaba ɗaya 50mm bisa ga ƙayyadaddun bukatun;rashin daidaituwa da kuskuren kuskure na gefen katako na katako bai kamata ya fi 0.5mm ba.Idan ana buƙatar masu cikawa a cikin rata tsakanin keels, ya kamata a shigar da su kuma a bi da su a gaba bisa ga buƙatun ƙira, kuma ba za a shafi shigar da sassan masu ɗaukar sauti ba.

Shirye-shirye na farko don shigarwa na katako mai ɗaukar sauti na katako

Gyaran katako na katako mai ɗaukar sauti:

Dole ne a shigar da bangon da aka rufe da katako mai ɗaukar sauti na katako tare da keels bisa ga bukatun zane-zane ko zane-zane na gine-gine, kuma dole ne a daidaita keels.Ya kamata saman keel ya zama lebur, santsi, mara tsatsa da lalacewa.

Shigar da katako mai ɗaukar sauti:

Tsarin shigarwa na katako mai ɗaukar sauti na katako yana bin ka'idar hagu zuwa dama da kasa zuwa sama.Lokacin da aka shigar da allo mai ɗaukar sauti a kwance, ƙimar yana sama;idan aka shigar da shi a tsaye, daraja yana gefen dama.Wasu ƙwanƙwaran katako masu ɗaukar sauti na itace suna da buƙatu don ƙira, kuma kowane facade yakamata a sanya shi daga ƙarami zuwa babba bisa ga lambar da aka riga aka tsara akan bangarorin ɗaukar sauti.

Shigar da sassan katako mai ɗaukar sauti (a sasanninta):

Sasanninta na ciki (kusurwoyin ciki) an yi su da yawa ko gyara su tare da layi 588;sasanninta na waje (kusurwoyin waje) an yi su da yawa ko gyara su tare da layukan 588.

Tunatarwa: Bambancin launi na katako mai ɗaukar sauti na katako tare da katako mai ƙarfi na itace al'amari ne na halitta.Za a iya samun bambancin launi tsakanin fenti na katako na katako mai ɗaukar sauti da fenti na wasu sassa na wurin shigarwa.Don kiyaye launi na fenti, ana bada shawara don daidaita launi na fenti da aka yi da hannu a wasu sassa na wurin shigarwa bayan shigarwa na katako mai ɗaukar sauti na katako bisa ga launi na fenti da aka riga aka yi na katako. panel mai ɗaukar sauti .

Kulawa da tsaftacewa na katako mai ɗaukar sauti:

1.Za a iya tsabtace ƙura da datti a saman katako mai ɗaukar sauti na katako tare da tsutsa ko tsutsa.Da fatan za a yi hattara kar a lalata tsarin kwamitin mai ɗaukar sauti lokacin tsaftacewa.

2.Yi amfani da kyalle mai ɗan ɗanɗano ko soso da aka murɗe don goge datti da haɗe-haɗe a saman.Bayan gogewa, ya kamata a goge danshin da ya rage a saman panel ɗin mai ɗaukar sauti.

3.Idan an jika panel mai ɗaukar sauti a cikin kwandon kwandishan mai sanyaya iska ko wani ruwa mai ɗigo, dole ne a maye gurbinsa cikin lokaci don guje wa ƙarin asara.


Lokacin aikawa: Agusta-03-2021